Diễn đàn Sơn La mua bán
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn Sơn La mua bán

You are not connected. Please login or register

Bán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea.

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

huongtciy

BÁN BUÔN QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU (MADE IN VIET NAM, CAMBODIA, THAILAN, CHINA, KOREA...)
Chuyên bán buôn số lượng lớn quần áo trẻ em HÀNG HIỆU XUẤT KHẨU cũng như HÀNG NỘI ĐỊA từ các Nhà máy, công ty may xuất khẩu, đơn hàng lớn, giá cực tốt, uy tín, không qua TRUNG GIAN.
Gap, Oldnavy, Cherokee, Oskosh, Hm, Zara, Chicco, Joe, Carter, Fall Creek, Rapth Lauren, OB, Polo, Burberry…
LH: YM huongtciy
Mail: huongtciy@yahoo.com
Tel: 0936713881
Web: www.ticykids.com
Váy VALLERY GIRL Chấm Bi Mã SP 277-278-279-280  Size  : 1T - 6T Số lượng tối thiểu :  24 chiếc 4 màu Nhãn hiệu :  VALLERY GIRL -   Made in Vietnam
Bán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. Vay-vallery-girl-chm-bi-renBán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. Vay-vallery-girl-ren-hoa-Bán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. Vay-vallery-girl-chm-bi-renBán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. Vay-vallery-girl-chm-bi-ren

Bộ Vallery Girl Con Cò Mã SP 284-285-286-287-288  Size  : 1T - 6T Số lượng tối thiểu :  30 chiếc 5 màu Nhãn hiệu :  Vallery Girl -   Made in Vietnam
Bán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. B-vallery-girl-con-coBán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. B-vallery-girl-con-coBán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. B-vallery-girl-con-coBán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. B-vallery-girl-con-coBán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. B-vallery-girl-con-co

Mẫu 265, 266, 267, 268 : 2-6T SL tối thiểu 32 chiếc 4 màu
Bán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. Ao-chun-gu-oldnavy-hinh-co-gaiBán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. Ao-chun-gu-oldnavy-hinh-co-gaiBán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. Ao-chun-gu-oldnavy-hinh-co-gaiBán buôn quần áo trẻ em xuất khẩu (made in viet nam, cambodia, thailan, china, korea. Ao-chun-gu-oldnavy-hinh-co-gai

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]