Diễn đàn Sơn La mua bán
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn Sơn La mua bán

You are not connected. Please login or register

Bán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

vuthientc

BÁN BUÔN QUẦN ÁO TRẺ EM XUẤT KHẨU (MADE IN VIET NAM, CAMBODIA, THAILAN, CHINA, KOREA...)
TƯ VẤN MIỄN PHÍ VỀ KINH NGHIỆM MỞ SHOP VÀ PHÁT TRIỂN KINH DOANH ĐỒ BABY.
Chuyên bán buôn SỐ LƯỢNG LỚN quần áo trẻ em HÀNG HIỆU XUẤT KHẨU cũng như HÀNG NỘI ĐỊA từ các nhà máy, công ty may xuất khẩu, đơn hàng lớn, giá cực tốt, rẻ, uy tín, không qua TRUNG GIAN.
Gap, Oldnavy, Cherokee, Oskosh, Hm, Zara, Chicco, Joe, Carter, Fall Creek, Rapth Lauren, OB, Polo, Burberry…
LH: YM ticykids1
Mail: ticykids1@gmail.com
Tel: 0978130611
Web: B
Quần Legging Bé Gái
Size : 1T - 12T Số lượng tối thiểu : 72 chiếc 6 màu Nhãn hiệu : JOE - Made in Vietnam
Bán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Qun-legging-be-gaiBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Qun-legging-be-gaiBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Qun-legging-be-gai
Bán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Qun-legging-be-gaiBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Qun-legging-be-gaiBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Qun-legging-be-gai
Áo JOE Bé Trai Ôtô
Size : 1T - 08T Số lượng tối thiểu : 32 chiếc 4 màu Nhãn hiệu : JOE - Made in Vietnam
Bán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Ao-joe-be-trai-otoBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Ao-joe-be-trai-otoBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 306-ao-joe-be-trai-otoBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Ao-joe-be-trai-oto

Váy VALLERY GIRL Chun Vai
Size : 1T - 06T Số lượng tối thiểu : 24 chiếc 4 màu Nhãn hiệu : Burberry - Made in Vietnam
Bán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Vay-vallery-girl-chun-vaiBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Vay-vallery-girl-chun-vaiBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Vay-vallery-girl-chun-vaiBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 B-vallery-girl
Bộ VALLERY GIRL
Size : 1T - 05T Số lượng tối thiểu : 20 chiếc 4 màu Nhãn hiệu : Burberry - Made in Vietnam
Bán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 B-vallery-girlBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 B-vallery-girlBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 B-vallery-girlBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 B-vallery-girl-
Áo sơ mi Burberry
Size : 1T - 10T Số lượng tối thiểu : 20 chiếc 02 màu Nhãn hiệu : Burberry - Made in Vietnam
Bán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Ao-s-mi-burberryBán buôn lô hàng trẻ em Place, Oldnavy, Cherrokee, Baby Gap, Joe, Made in Vietnam.		 Ao-s-mi-burberry

Mail: ticykids1@gmail.com
Tel: 0978130611
Web: B

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]